Lumaktaw sa nilalaman

🇵🇭 Mabilis na Pagpapadala sa Pilipinas na May Kumpletong Tracking

🎯 100% Authentic at Top-Brand na Kagamitan sa Darts

⚡ Mabilis na Dispatch at Responsive na APAC Support

Simon Whitlock

Isa si Whitlock sa mga pinakakilalang Australian sa sport at halos pareho ang hugis ng barrel na ginagamit niya sa karamihan ng kanyang career, kaya hindi pangkaraniwang stable ang linyang ito para pasukin.

Ang barrels ang natatanging bahagi: kapansin-pansing mas malapad kaysa sa karaniwan, nasa 7mm hanggang 7.5mm, habang karamihan ng nasa tour ay nasa pagitan ng 6mm at 6.8mm. Nagbibigay ang dagdag na lapad ng mas malaking surface na mapagbabagayan, na bagay sa sinumang nahihirapang hawakan nang pare-pareho ang slim darts sa bawat pagkakataon.

Makikita sa buong setup ang Prism moulded flights at magkatugmang shafts sa purple at onyx finishes niya, kabilang ang isang shot blasted barrel edition na may texture ang buong surface sa halip na mga hiwa.

Ihambing (0/5)

8 produkto

Winmau Simon Whitlock World Cup Special Edition - Prism Delta Dart Flights Standard / Black Flights

Winmau

Simon Whitlock - Prism Delta na mga Lipad ng Dart

Karaniwang presyo ₱200.00 PHP
Presyong sale
Winmau Simon Whitlock Urban Grip Steel Tip Darts - 90% Tungsten - 22 Grams Darts

Winmau

Simon Whitlock Urban Grip - Mga Steel Tip Dart na 90% Tungsten

Karaniwang presyo ₱5,300.00 PHP
Presyong sale
Winmau Simon Whitlock Special Edition Steel Tip Darts - 90% Tungsten - 22 Grams Darts

Winmau

Simon Whitlock Special Edition - Mga Steel Tip Dart na 90% Tungsten

Karaniwang presyo ₱6,200.00 PHP
Presyong sale
Winmau Simon Whitlock Steel Tip Darts - 90% Tungsten - 22 Grams Darts

Winmau

Simon Whitlock - Mga Dart na May Steel Tip na 90% Tungsten

Karaniwang presyo ₱4,400.00 PHP
Presyong sale
Winmau Simon Whitlock World Cup Special Edition - 90% Tungsten Steel Tip Darts 22 Grams Darts

Winmau

Simon Whitlock World Cup Special Edition - 90% Tungsten Steel Tip na mga Dart

Karaniwang presyo ₱7,800.00 PHP
Presyong sale
Winmau Simon Whitlock Onyx Au - 90% Tungsten Steel Tip Darts 21 Grams Darts

Winmau

Simon Whitlock Onyx Au - Mga Steel Tip Dart na 90% Tungsten

Karaniwang presyo ₱7,300.00 PHP
Presyong sale
Winmau Prism Alpha Simon Whitlock Standard Dart Flights Black / Purple Flights

Winmau

Simon Whitlock - Prism Alpha Dart Flights

Karaniwang presyo ₱200.00 PHP
Presyong sale
Winmau Simon Whitlock Shot Blast - 90% Tungsten Steel Tip Darts 22 Grams Darts

Winmau

Simon Whitlock Shot Blast - 90% Tungsten na Steel Tip Darts

Karaniwang presyo ₱7,500.00 PHP
Presyong sale

Pamimili sa Amin

Sa Darts Online, simple lang ang aming pokus—mga de-kalidad na produkto, mabilis na paghahatid, at tapat at mahusay na serbisyo. Nakilala kami bilang Pinakapinagkakatiwalaang retailer ng darts sa Australia at New Zealand, batay sa mga puna ng mga manlalaro sa lahat ng antas.

Walang Kapantay na Suporta at Payo

Walang Kapantay na Suporta at Payo

Makipag-usap sa aming team sa 1300 16 16 54 para sa suporta at payo.

Nasuri, Nabigyan ng Marka at Handa para sa Oche

Nasuri, Nabigyan ng Marka at Handa para sa Oche

Mahigit 7000 review mula sa mga customer at patuloy na dumarami

Walang abalang pagbabalik sa loob ng 30 araw

Walang abalang pagbabalik sa loob ng 30 araw

Panatag na loob gamit ang aming 30 araw na garantiyang maibabalik ang iyong pera.

Ligtas at Siguradong mga Pagbabayad

Ligtas at Siguradong mga Pagbabayad

Mamili nang may kapanatagan dahil ligtas sa amin ang iyong mga detalye.